Hotline tư vấn: 024.7106 5888 (Hà Nội) / 028.7108 8558 (TP.HCM) / 098 111 3529
 

Lịch thi SSAT năm 2018

Clever Academy xin giới thiệu tới các bạn quan tâm lịch thi SSAT năm 2018 mới nhất cho sinh viên Việt Nam nhé!

Lịch thi SSAT năm 2018

Bài kiểm tra thường bắt đầu từ 9h sáng cho tất cả các bài kiểm tra. Tuy nhiên, thời gian kiểm tra cũng có thể rất đa dạng tùy từng khu vực và địa điểm thi. Do vậy, hãy chắc chắn kiểm tra Phiếu dự thi của mình để có thời gian thi chính xác. Thí sinh cần đến trước khi thi chính thức tối thiểu 30 phút.

Ngày Thi Hạn Đăng Ký (từ 1 tháng 8, 2017) Hạn Đăng Ký (Trễ) +$45 Hạn Đăng Ký (Khẩn) +$85 Ngày Đăng Ký Cuối Cùng
Sat, Oct 14, 2017 Sat, Sep 23, 2017 Sun, Sep 24, 2017 Sun, Oct 1, 2017 Wed, Oct 11, 2017
Sat, Nov 11, 2017 Sat, Oct 21, 2017 Sun, Oct 22, 2017 Sun, Oct 29, 2017 Wed, Nov 8, 2017
Sat, Dec 9, 2017 Sat, Nov 18, 2017 Sun, Nov 19, 2017 Sun, Nov 26, 2017 Wed, Dec 6, 2017
Sat, Jan 6, 2018 Sat, Dec 16, 2017 Sun, Dec 17, 2017 Sun, Dec 24, 2017 Wed, Jan 3, 2018
Sat, Feb 3, 2018 Sat, Jan 13, 2018 Sun, Jan 14, 2018 Sun, Jan 21, 2018 Wed, Jan 31, 2018
Sat, Mar 3, 2018 Sat, Feb 10, 2018 Sun, Feb 11, 2018 Sun, Feb 18, 2018 Wed, Feb 28, 2018
Sat, Apr 21, 2018 Sat, Mar 31, 2018 Sun, Apr 1, 2018 Sun, Apr 8, 2018 Wed, Apr 18, 2018
Sat, Jun 9, 2018 Sat, May 19, 2018 Sun, May 20, 2018 Sun, May 27, 2018 Wed, June 6, 2018

Lệ phí thi SSAT

Lệ phí thi SSAT hiện tại là 257$.

Lệ phí thay đổi ngày thi/địa điểm thi là 35$.

Bạn có thể liên hệ với Clever Academy qua số ĐT: 098 111 3529 / 0966 180792 để được hỗ trợ đăng ký thi SSAT hoàn toàn miễn phí.

Địa điểm thi SSAT tại Việt Nam

Các thí sinh thi tại Việt Nam có thể thi tại 1 trong 2 địa điểm tại TP.Hồ Chí Minh và Hà Nội, cụ thể:

AEG tại TP.Hồ Chí Minh

66-68 Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, TP. HCM

AEG tại TP.Hà Nội

509 Đường Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

Tham khảo thông tin khóa luyện SSAT cùng Kaplan và Clever Academy tại ĐÂY

Tham khảo thông tin bài thi SSAT

Clever Academy

Comments
 

Tags: ,

 

More Posts in Lịch tổ chức thi

 
 

Share this Post



 
 
 
 

Add a comment

required

required

optional