Hotline tư vấn: 028.7108 8558 (TP.HCM) / 024.7106 5888 (Hà Nội) / 098 111 3529
 

Lịch thi SSAT năm 2019

Clever Academy xin giới thiệu tới các bạn quan tâm lịch thi SSAT năm 2019 mới nhất cho sinh viên Việt Nam nhé!

Lịch thi SSAT năm 2019

Bài kiểm tra thường bắt đầu từ 9h sáng cho tất cả các bài kiểm tra. Tuy nhiên, thời gian kiểm tra cũng có thể rất đa dạng tùy từng khu vực và địa điểm thi. Do vậy, hãy chắc chắn kiểm tra Phiếu dự thi của mình để có thời gian thi chính xác. Thí sinh cần đến trước khi thi chính thức tối thiểu 30 phút.

Lịch Thi SSAT Năm 2019

Ngày Thi Tiêu Chuẩn Hạn Đăng Ký Thông Thường (Regular) Hạn Đăng Ký Trễ (Phụ Phí +$45) Từ Ngày: Hạn Đăng Ký Khẩn (Phụ Phí +$85) Từ Ngày: Ngày Đăng Ký Cuối
Sat, Jan 5, 2019 Sat, Dec 15, 2018 Sun, Dec 16, 2018 Sun, Dec 23, 2018 Wed, Jan 2, 2019
Sat, Feb 2, 2019 Sat, Jan 12, 2019 Sun, Jan 13, 2019 Sun, Jan 20, 2019 Wed, Jan 30, 2019
Sat, Mar 2, 2019 Sat, Feb 9, 2019 Sun, Feb 10, 2019 Sun, Feb 17, 2019 Wed, Feb 27, 2019
Sat, Apr 27, 2019 Sat, Apr 6, 2019 Sun, Apr 7, 2019 Sun, Apr 14, 2019 Wed, Apr 24, 2019
Sat, Jun 8, 2019 Sat, May 18, 2019 Sun, May 19, 2019 Sun, May 26, 2019 Wed, June 5, 2019

*Giờ Mỹ

Lệ phí thi SSAT

Lệ phí thi SSAT hiện tại là 269$.

Lệ phí thay đổi ngày thi/địa điểm thi là 35$.

Bạn có thể liên hệ với Clever Academy qua số ĐT: 098 111 3529 / 097 586 1994 để được hỗ trợ đăng ký thi SSAT hoàn toàn miễn phí.

Địa điểm thi SSAT tại Việt Nam

Các thí sinh thi tại Việt Nam có thể thi tại 1 trong 2 địa điểm tại TP.Hồ Chí Minh và Hà Nội, cụ thể:

AEG tại TP.Hồ Chí Minh

66-68 Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, TP. HCM

AEG tại TP.Hà Nội

509 Đường Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

Tham khảo thông tin khóa luyện SSAT cùng Kaplan và Clever Academy tại ĐÂY

Tham khảo thông tin bài thi SSAT

Clever Academy

Comments
 

Tags: ,

 

More Posts in Lịch tổ chức thi

 
 

Share this Post



 
 
 
 

Add a comment

required

required

optional